Huduma Zetu

Mabhitaji ili Kupokea Huduma

Gharama

GEOTHERMAL DEVELOPMENT COMPANY
MKATABA WA HUDUMA ZETU

Geothermal
Development
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GDC

Green Energy for Kenya

1 Utoaji wa mvuke na
maji ya jotoardhi kwa
ajili ya uzalishaiji
nguvu za umeme na
matumizi mbadala

Barua ya kuomba kutoa huduma
kupitia kwa ofisi ya mkurugenzi mkuu
ambaye pia ni afisa mkuu

Utekelezaji wa mradi na makubaliano
ya usambazaji wa mvuke

Kufuatana na
makubaliano ya
usambazaji wa
mvuke

llivyoelezwa
kwenye
makubaliano

2 Huduma za ushauri

Barua ya kuomba kutoa huduma
kupitia kwa ofisi ya mkurugenzi mkuu
ambaye pia ni afisa mkuu

Mkataba wa kutoa huduma za
ushauri

Italingana na
lengo la
huduma

llivyoelezwa
kwenye mkataba

3 Kukodisha vifaa

Barua ya kuomba kutoa huduma
kupitia kwa ofisi ya mkurugenzi
mkuu ambaye pia ni afisa mkuu

Mkataba wa kukodisha vifaa

ltategemea na
kulingana na
kifaa na
huduma saidizi
unaohitajika

llivyoelezwa
kwenye mkataba

4 Maswali

Mawasiliano rasmi yaliyoandikwa

Siku 2

5 Malalamiko

Lalamiko rasmi lililoandikwa

Siku 14

6 Tathmini ya
zabuni/bei nukuu

Imeelezwa katika rejeleo la masharti

llivyoelezwa ndani
ya nyaraka za
zabuni/makadirio

7 Malipo kwa Wachuuzi/
wanakandarasi

Kupokewa kwa hati za uidhinishaji

Siku 60/kufuatana
na kanuni za
zabuni kuanzia siku
ya kupokewa kwa
nyaraka zote za
uidhinishaiji

TUMEJITOLEA KUTOA HUDUMA KWA NJIA YA HESHIMA

Huduma yoyote itakayotolewa na ambayo haiambatani na viwango tulivyoviweka, ama afisa atakayekosa
kutoa huduma ipasavyo, piga ripoti kwa:

Mkurugenzi Mkuu

Geothermal Development Company

S.L.P 100746-00101 Nairobi
Simu: 0719 036000

Barua Pepe: info@gdc.co.ke au
complaints@gdc.co.ke

Tovuti: www.gdc.co.ke

Katibu wa Tume

Commission on Administrative Justice
S.L.P 20414-00200 Nairobi

Simu: 020-2270000

Barua Pepe: info@ombudsman.go.ke

Tovuti: www.ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO



